ማስታወቂያ

ማስታወቂያ

ለወልቂጤ ዩኒቨርሲቲ ነባር ቅድመ ምረቃ እና ድህረ ምረቃ ተማሪዎች በሙሉ

Read more ...

ማስታወቂያ

የወልቂጤ ዩንቨርሲቲ 2014 . ተመራቂ ዝርዝር

Read more ...

ማስታወቂያ

አዲስ የሁለተኛ ዲግሪ ተማሪ አመልካቾች በሙሉ   04/01/2015 .

Read more ...

አዲስ የሁለተኛ ዲግሪ ተማሪ አመልካቾች በሙሉ   04/01/2015 .

 

በወልቂጤ ዩኒቨርሲቲ ለ2015 ዓ.ም አዲስ የሁለተኛ ዲግሪ አመልካቾች መካከል በቂ አመልካቾች በተገኘባቸው የትምህርት መስኮች የመግቢያ ፈተና የሚሰጠው መስከረም 9/2015 ዓ.ም ስለሆነ በእለቱ ወልቂጤ ዩኒቨርሲቲ ዋና ግቢ ከሰዓት 7፡30 ማንነታቹህን የሚገልጽ መታወቂያ በመያዝ ባመለክታቹህበት ኮሌጅ እንድትገኙ እናሳስባለን፡፡

  • የአመልካቾች ዝርዝር በሬጅስትራር ማስታወቂያ ቦርድ እና በዩኒቭርሲው ይፋዊ ፌስቡክ ፔጅ ላይ መመልከት ትችላላቹህ፡
  • በቂ አመልካች የተገኘባቸው ፕሮግራሞች
    • WEEKEND: (ACCOUNTING & FINANCE, MBA, NUTRITION and RH)
    • REGULAR (AGRONOMY, COMPUTER SCIENCE, MATERNITY & RH, NUTRITION, PARASITOLOGY, RH, MBA,)

NO.

FIRST NAME

MIDDLE

LAST NAME

SEX

APPLIED TO

PROGRAM

1

AYNALEM

TESHOME

KEBEDE

F

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

2

BERHANU

ANSE

GEBRESELASSIE

M

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

3

EBRAHIM

MUHDIN

TEKLE

M

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

4

ENTHONIOS

MELAKU

W/YESUS

M

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

5

GENET

DULLA

FAINET

F

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

6

HAYMANOT

MOLLA

SISAY

F

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

7

KIBRU

DINKU

DESTA

M

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

8

SEMIRA

TAJU

AMERGA

F

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

9

SUME

FIKREA

SEMA

F

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

10

YESHIALEM

MELESE

HUNEGNAW

F

ACCOUNTING AND FINANCE

REGULAR

11

ENGIDA

ZEWUDU

GEZAHIGN

M

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

12

HABTAMU

DEMSES

MESKELDUG

M

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

13

TILAHUN

GIRMA

HAILEMARIYAM

M

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

14

ASELEFECH

ADIBIB

FEREJA

F

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

15

WUBISHET

YIGEZU

NALLA

F

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

16

ADNEW

KEFFA

ASENA

M

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

17

SHEMSU

OUSMAN

LALU

M

ACCOUNTING AND FINANCE

REGULAR

18

AGIZE

ABERA

ASHENGO

M

AGRIBUSINESS AND VALUE CHAIN MANAGEMENT

REGULAR

19

MILKYAS

FEKADU

WOLDE

M

AGRIBUSINESS AND VALUE CHAIN MANAGEMENT

WEEKEND

20

NEJAT

SHAFI

AHMED

M

AGRIBUSINESS AND VALUE CHAIN MANAGEMENT

REGULAR

21

GENBARU

BELACHEW

SHERBESA

M

AGRIBUSINESS AND VALUE CHAIN MANAGEMENT

WEEKEND

22

MISIKR

WONDEMU

TEREFE

M

AGRIBUSINESS AND VALUE CHAIN MANAGEMENT

WEEKEND

23

GETU

TESEMA

MOKONNEN

M

AGRONOMY

REGULAR

24

ADMASU

ABEBE

DELBETO

M

AGRONOMY

REGULAR

25

ZELALEM

ADISU

ENYEW

M

AGRONOMY

REGULAR

26

TSEGAYE

MOLLA

MENGESHA

M

AGRONOMY

REGULAR

27

BETELHEM

MELKA

ZEBERGA

F

AGRONOMY

REGULAR

28

YORDANOS

MEKONEN

NEGASH

M

AGRONOMY

REGULAR

29

DESALU

GEMECHU

KIBI

M

AGRONOMY

REGULAR

30

ABADIR

TEMAM

MOHAMMED

M

ANALYTICAL CHEMISTRY

REGULAR

31

ABDLHAI

DULA

KEDIR

M

ANALYTICAL CHEMISTRY

REGULAR

32

HAYIMANOT

TADESSE

KIFTAGA

F

ANALYTICAL CHEMISTRY

WEEKEND

33

ABEBAYEHU

SORSA

BULTI

M

ANALYTICAL CHEMISTRY

REGULAR

34

WASYIE

KASYIE

ASEFA

M

ANALYTICAL CHEMISTRY

WEEKEND

35

GELTA

DIRIBA

DAKSA

M

ANIMAL SCIENCE

REGULAR

36

TARIKU

DEMISSE

GODEBO

M

BIOLOGY

WEEKEND

37

TOFIK

ZEKI

BIZA

M

BIOLOGY

WEEKEND

38

EMABET

EYOB

WELDEGIORGIS

F

COMPUTER SCIENCE

WEEKEND

39

GETU

HABTE

BANKSRA

M

COMPUTER SCIENCE

REGULAR

40

NETSANET

NEKERE

AREDA

M

COMPUTER SCIENCE

REGULAR

41

ALEM

SHIGAZ

SHIMBIR

F

COMPUTER SCIENCE

WEEKEND

42

KEBEDE

G/KIRISTOS

DEFAR

M

COMPUTER SCIENCE

REGULAR

43

MESERT

ABIY

WORKU

M

COMPUTER SCIENCE

WEEKEND

44

MULUNEH

SHIFERAW

FIKADU

M

COMPUTER SCIENCE

WEEKEND

45

ABDI

ADEM

HUSSEN

M

COMPUTER SCIENCE

REGULAR

46

YARED

GIDEY

FEKADU

M

COMPUTER SCIENCE

REGULAR

47

AYELE

GEBRE

MERSHA

M

COMPUTER SCIENCE

REGULAR

48

ALEM

DEMIE

ABIEBIE

F

COMPUTER SCIENCE

REGULAR

49

DEGU

DEMEKE

YIGLETU

M

COUNSELING PSYCHOLOGY

WEEKEND

50

ASHEBIR

TESEMA

SATA

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

51

BELETE

ADELO

WOBSE

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

REGULAR

52

DERIB

GEBREKIDAN

ESHETE

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

53

GIRMA

PETROS

GOA

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

54

KELIFA

JEMAL

ALI

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

55

MEKUANINET

SETIE

ABEJE

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

56

REBIE

GEREMU

JEMAL

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

57

TAFA

DADI

BALCHA

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

58

TSION

WOLDE

KERAGA

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

59

ZERIHUN

DEJENE

DEBELE

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

60

FANTAHUN

ALBACHEW

YIMER

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

61

HIWOT

MESFIN

KEBEDE

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

62

LIDIYA

LEMMA

TIMERGA

F

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

63

TADELE

ALEMAYEHU

TEMESGEN

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

REGULAR

64

ADAMU

CHALA

TOLA

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

65

ABDISA

AYANSA

GEREMU

M

DEVELOPMENT PLANNING MGT

WEEKEND

66

ABRAHAM

TIGISTU

KIBATU

M

DEVELOPMENT PLANNING MGT

WEEKEND

67

MIHRET

MELKAM

MEKONEN

M

DEVELOPMENT PLANNING MGT

WEEKEND

68

MOHAMMED

SULTAN

SHAFI

M

DEVELOPMENT PLANNING MGT

REGULAR

69

KEDIR

NASIR

MOSA

M

DEVELOPMENT PLANNING MGT

REGULAR

70

MIHRET

DESU

HABTE

F

DEVELOPMENT PLANNING MGT

WEEKEND

71

MELAKU

MELESE

BEYENE

M

DEVELOPMENT PLANNING MGT

WEEKEND

72

MEBRATE

WOLDEMARIAM

BIZA

M

DEVELOPMENT PLANNING MGT

WEEKEND

73

ABDELA

AMDUKA

GADISA

M

DIFFERENCIAL EQUETION

REGULAR

74

AYANSA

TEREFE

CHIBSA

M

DIFFERENCIAL EQUETION

REGULAR

75

FEIDU

MURAD

SHEKURE

M

EDUCATIONAL LEAREDSHIP

WEEKEND

76

FUAD

MIFTA

TEKIYA

M

EDUCATIONAL LEAREDSHIP

REGULAR

77

DAESE

TECHAN

OBOLE

M

FOOD PROCESS ENG

REGULAR

78

SHUMETE

AREGA

YIMER

M

FOOD PROCESS ENG

WEEKEND

79

NEBIAT

METEKE

AZAZE

M

FOOD PROCESS ENG

REGULAR

80

LUKAS

BIRHANU

ZEWUDE

M

GENERAL BIOTHECHNOLOGY

REGULAR

81

ABDIREHIM

DENUR

HASHIM

M

MATERNITY RH

REGULAR

82

BIRHANU

TEFERA

MITACHEW

M

MATERNITY RH

REGULAR

83

ENDAWOKE

DEMESS

SINISHAW

M

MATERNITY RH

REGULAR

84

FETLEWORK

TEKLEMARIAM

ARGAW

F

MATERNITY RH

REGULAR

85

GIRMA

KIDANE

AGZA

M

MATERNITY RH

REGULAR

86

HABTAMU

ATNAFU

ABEBE

M

MATERNITY RH

WEEKEND

87

HIWOT

WAKUMA

FOGI

M

MATERNITY RH

WEEKEND

88

MOHAMMED

KASIM

MOSSA

M

MATERNITY RH

REGULAR

89

TIZITA

TSEGAYE

ASSEFA

F

MATERNITY RH

REGULAR

90

YALFAL

ALEMU

TESFAYE

F

MATERNITY RH

REGULAR

91

ZEYTUNA

AHMED

MUSSA

F

MATERNITY RH

REGULAR

92

BEFIKADU

PAULOS

TEEKA

M

MATERNITY RH

REGULAR

93

AMANUEL

ZEKARIAS

BEYENE

M

MATERNITY RH

REGULAR

94

BEREKET

FIKRE

MESELE

M

MATERNITY RH

REGULAR

95

MUNTEHA

KEDIR

UMER

F

MATERNITY RH

REGULAR

96

DERARA

ABERA

MIRKENA

M

MATERNITY RH

REGULAR

97

AMINAT

ALI

ADEM

F

MATERNITY RH

REGULAR

98

BEREKET

FIKRE

MESELE

F

MATERNITY RH

REGULAR

99

DESALEGN

ESHETU

KASA

M

MATERNITY RH

WEEKEND

100

BEDRIA

KASO

HUSEN

F

MATERNITY RH

REGULAR

101

WALE

YAZIE

SHAREW

M

MATERNITY RH

REGULAR

102

SHIKURIAT

ABDELA

HUSEN

F

MATERNITY RH

REGULAR

103

BINYAM

MINGISTU

HAILE

M

MATERNITY RH

REGULAR

104

AHMED

ENDRIS

ALI

M

MATHS(COMBINATORICS)

WEEKEND

105

ABEBE

HABTE

WOLDEMCHIAL

M

MBA

WEEKEND

106

ADANE

WELDESENBET

BINO

M

MBA

WEEKEND

107

ASAYEHEGN

GIZACHEW

HABTEYOHANNIS

M

MBA

WEEKEND

108

BEGASHAW

FIKRU

BRHANE

M

MBA

WEEKEND

109

DANIEL

TADESSE

BIRHANIE

M

MBA

REGULAR

110

DANIEL

MENGISTU

ABERA

M

MBA

WEEKEND

111

EDIGET

KIFLU

ANSA

F

MBA

WEEKEND

112

ELIAS

JEMAL

SIRUR

M

MBA

WEEKEND

113

ENDALE

LEJA

DEMSIS

M

MBA

WEEKEND

114

ESKEDAR

TADESSE

BEKELE

M

MBA

WEEKEND

115

ESTIFANOS

FASIL

GEBREMESKELE

M

MBA

REGULAR

116

HAILU

TSEHAY

HABTE

M

MBA

WEEKEND

117

HANA

ZEWDU

WOLDE

F

MBA

WEEKEND

118

HIKMA

KEDIR

AHMED

F

MBA

WEEKEND

119

KALKIDAN

HABTE

GEBREMARIAM

F

MBA

WEEKEND

120

KEBEDE

MULU

DAMO

M

MBA

WEEKEND

121

KIDAN

DEGIF

TEMESGEN

M

MBA

WEEKEND

122

KINFEMICHEAL

DULA

WORKU

M

MBA

WEEKEND

123

KIRUBEL

KIFELU

ANSA

M

MBA

WEEKEND

124

MECHAL

GEBRE

KORBEGA

M

MBA

WEEKEND

125

MEGERSA

BEDADA

EJIGU

M

MBA

REGULAR

126

MINTESNOT

FIKRE

FERSHA

M

MBA

WEEKEND

127

MISKER

BELAYNEH

ZEGEYE

M

MBA

WEEKEND

128

MOHAMMED

ADEM

SEID

M

MBA

WEEKEND

129

MULEGETA

REDAE

MEHARI

M

MBA

WEEKEND

130

NEJIB

ABDILHAFIZ

ASFAW

M

MBA

WEEKEND

131

NUREDIN

JEMAL

BUSHRA

M

MBA

WEEKEND

132

RAHEL

TESFAYE

LEGESSE

F

MBA

WEEKEND

133

SELAMAWIT

HABTE

KERSIMA

F

MBA

WEEKEND

134

TADELE

TESSEMA

RETA

M

MBA

WEEKEND

135

TAMIRAT

TESFAYE

ENDASHAW

M

MBA

WEEKEND

136

TEGOD

ADANE

DEMISSIE

M

MBA

WEEKEND

137

TEMESGEN

ENGIDAW

WALIE

M

MBA

WEEKEND

138

TEMESGEN

ABRDO

KEDIR

M

MBA

WEEKEND

139

TINA

AKLILE

SHITA

M

MBA

WEEKEND

140

TSEBELU

KINFE

MATIYOS

M

MBA

WEEKEND

141

YEHUALA

MAMO

WEDMGEZA

M

MBA

WEEKEND

142

YOHANNES

ATINAFU

NIGATIE

M

MBA

REGULAR

143

YOHANS

DERSO

MARGU

M

MBA

WEEKEND

144

MUZEMIL

BEHIJA

AREB

M

MBA

WEEKEND

145

ABDULAZIZ

SHEMSU

ABRAR

M

MBA

WEEKEND

146

SADAM

ADEM

EBRA

M

MBA

REGULAR

147

FITANI

TATEK

GIZAW

M

MBA

WEEKEND

148

FUAD

SMAN

AHMED

M

MBA

WEEKEND

149

KEDIR

MIFTA

SHIFA

M

MBA

WEEKEND

150

ABEBE

FEKEDE

GONCHIYE

M

MBA

WEEKEND

151

ASEBE

DENDIR

EGATA

M

MBA

WEEKEND

152

BETEMARIAM

TSEGAMARIAM

KOCH

M

MBA

WEEKEND

153

BEKALU

CHEKOL

DESSIE

M

MBA

WEEKEND

154

SHITAYE

ALEMU

SHIRGA

F

MBA

WEEKEND

155

BIRUK

MITIKU

ZINKA

M

MBA

WEEKEND

156

SHEMSDIN

AWOL

BAGE

M

MBA

WEEKEND

157

ZEDAGIM

SISAY

MIHIR

M

MBA

WEEKEND

158

FETUDIN

BEDIRU

YASIN

M

MBA

WEEKEND

159

ETSEGENET

AMBACHEW

BIRHAN

F

MBA

WEEKEND

160

AMIR

NUR

ALIYA

M

MBA

REGULAR

161

TIGIST

TIRGA

W/SENBET

F

MBA

WEEKEND

162

KELELAYE

BEYENE

MOLORE

F

MBA

WEEKEND

163

GENET

KASSAHUN

GETAHUN

F

MBA

WEEKEND

164

AYANA

KASSA

MESFIN

M

MBA

REGULAR

165

RAHEL

DENDIR

DENBU

F

MBA

REGULAR

166

TESHOME

RETA

GASHU

M

MBA

WEEKEND

167

ABDULHAY

ABRAR

TOYB

M

MBA

WEEKEND

168

HABTAMU

WOGBESHA

ABZA

M

MBA

WEEKEND

169

DEGEFA

ANKE

ODA

M

MBA

WEEKEND

170

MUSTEJAB

RESHED

SURUR

F

MBA

WEEKEND

171

AMARE

ABERA

ARGAW

M

MBA

WEEKEND

172

DAGNINET

MOLLA

ABAWA

M

MBA

REGULAR

173

WOGAYEHU

MOLTOTAL

WONDIMAGEGNEHU

F

MBA

WEEKEND

174

FIKERALEM

ABZA

SHIRGA

F

MBA

WEEKEND

175

TSEGAYE

TAMRIE

ANSA

M

MBA

WEEKEND

176

ABIYU

FEKADU

TEGOSHE

M

MBA

WEEKEND

177

MOLLA

ABEJE

DESTA

M

MBA

REGULAR

178

KIDAN

ABERU

WELDEKIDAN

M

MBA

REGULAR

179

AGUMAS

DEREBE

MEKONNEN

M

MBA

WEEKEND

180

MESKEREM

YOSEF

ZERGAW

F

MBA

WEEKEND

181

ERMIAS

TEKLU

TEWAJI

M

MBA

WEEKEND

182

BISRAT

TIRUHA

YIRGA

M

MBA

WEEKEND

183

AMROTE

HAILE

MANI

F

MBA

WEEKEND

184

AREGA

FISEHA

KASE

M

MBA

WEEKEND

185

BLIEN

DAMTEW

WANTAMO

F

MBA

WEEKEND

186

MUNAYE

GASHAW

TEKLE

F

MBA

WEEKEND

187

ADDISALEM

MENJI

DEREJA

F

MBA

WEEKEND

188

ABREHAM

MOSSA

SAYDE

M

MBA

WEEKEND

189

YIDNEKACHEW

AYELE

DESE

M

MBA

WEEKEND

190

TSEBELU

WOLDE

TEREGA

M

MBA

WEEKEND

191

ETAGEGN

TESFAYE

MEKONENN

F

MBA

WEEKEND

192

ABREHAM

GETAHUN

ASHAGRIE

M

MBA

REGULAR

193

SIRAJ

SULTAN

SEMAN

M

MBA

WEEKEND

194

TAMRAT

GEBRA

WEGE

M

MBA

WEEKEND

195

YONAS

HABTE

MISGANA

M

MBA

WEEKEND

196

HUSEN

EMAMU

MUSA

M

NUMERICAL ANALYSIS

REGULAR

197

JEMAL

NASIR

MUSA

M

NUMERICAL ANALYSIS

REGULAR

198

ABDUERHIM

MUDIA

NASSIR

M

NUTRITION

WEEKEND

199

ADISE

KASSAW

METEKIA

M

NUTRITION

WEEKEND

200

ANDAMLAK

WOLDE

ATUGAR

M

NUTRITION

WEEKEND

201

CHERU

BIREGA

YANTALEH

M

NUTRITION

WEEKEND

202

FETA

ABDULKADIR

AHMED

M

NUTRITION

REGULAR

203

HEPPINY

KASSA

NIGUSSIE

F

NUTRITION

WEEKEND

204

MEHERET

BADELEGN

TURI

F

NUTRITION

WEEKEND

205

MELESE

NIGUSE

ROBEL

M

NUTRITION

WEEKEND

206

MULUKEN

ALEMU

EGZAGA

M

NUTRITION

WEEKEND

207

SEMIRA

ABDILBAKI

BESEMA

F

NUTRITION

WEEKEND

208

TERFE

HAGOS

GEBRESLASSIE

M

NUTRITION

REGULAR

209

TOMAS

NIGATU

ALULA

M

NUTRITION

WEEKEND

210

WONDIMU

NEGIYA

KABETO

M

NUTRITION

WEEKEND

211

DOELASO

TSEGAYE

HELAMO

M

NUTRITION

REGULAR

212

ELIAS

ABEBE

TEFERA

M

NUTRITION

WEEKEND

213

ZIYAD

MOHAMMED

AWOL

M

NUTRITION

REGULAR

214

LEMLEM

BEREKIT

WOGU

F

NUTRITION

WEEKEND

215

KIBRU

SAMUEL

LODAMO

M

NUTRITION

REGULAR

216

TAMIRAT

PETROS

CHUNKELE

M

NUTRITION

WEEKEND

217

BIRUK

MEKONEN

BEYENE

M

NUTRITION

REGULAR

218

DESTA

GIRMA

MAMMO

M

NUTRITION

WEEKEND

219

DEREJE

SHIFERAW

KEBEDE

M

NUTRITION

REGULAR

220

ASHENAFI

SEYOUM

ABOYE

M

NUTRITION

WEEKEND

221

TOFIK

JEMAL

ABDELA

M

NUTRITION

WEEKEND

222

BETHELHEM

BEKELE

YEMANE

F

NUTRITION

REGULAR

223

MILLION

BERHE

ANDETO

M

NUTRITION

WEEKEND

224

BETELHEM

ZELEKE

FEYISSA

F

PARASITOLOGY

REGULAR

225

MITIKU

GEBRE

BABO

M

PARASITOLOGY

REGULAR

226

RIHANA

MEKONNEN

RETA

F

PARASITOLOGY

WEEKEND

227

ABDULSEMED

BEDEWI

HUSSIEN

M

PARASITOLOGY

REGULAR

228

NAHOM

ZELEKE

DOLENA

M

PARASITOLOGY

REGULAR

229

MOHAMMED

ALIYE

SAID

M

PARASITOLOGY

REGULAR

230

HASSEN

NESSIRU

ADEM

M

PARASITOLOGY

REGULAR

231

SENYA

HASEN

IBRAHM

F

PARASITOLOGY

REGULAR

232

ABEBE

MINUTA

BEZA

M

PARASITOLOGY

REGULAR

233

ADDISSU

KASSA

ZIRGUA

M

PARASITOLOGY

REGULAR

234

TEMAM

ASHEBO

ALIYE

M

PHYSICS

REGULAR

235

TADESSE

ZEBERGA

WEGU

M

PHYSICS

WEEKEND

236

DESTA

SHKUR

SAHLE

F

PLANT BIOTECHNOLOGY

REGULAR

237

SHEMSIA

HELIL

MOHAMMED

F

PLANT SCIENCE

WEEKEND

238

LAKEW

ALARO

ANORE

M

POLITICAL SCIENCE

REGULAR

239

SINTAYEGU

SIBANI

GUAWJIYE

M

POLITICAL SCIENCE

WEEKEND

240

TILAHUN

ATIRSAW

TELAYENEH

M

POLITICAL SCIENCE

WEEKEND

241

TINSAYE

HAILEMARIAM

NIGUSSIE

M

POLITICAL SCIENCE

REGULAR

242

ABEBE

FISEHA

TADESSE

M

POLITICAL SCIENCE

REGULAR

243

DANIEL

DEMSIS

SARE

M

POLITICAL SCIENCE

WEEKEND

244

KETEMA

ABEBE

DAMITE

M

POLITICAL SCIENCE

WEEKEND

245

ZERIHUN

TADESSE

WONJI

M

POLITICAL SCIENCE

REGULAR

246

BELACHEW

FIKRE

BIRKE

M

RH

REGULAR

247

DAWIT

MEKONEN

ABAWA

M

RH

WEEKEND

248

DEJENIE

ZERIHUN

KEBEDE

M

RH

WEEKEND

249

DEREJE

GIRMA

ALEMU

M

RH

WEEKEND

250

DESTA

MEKEBO

LEMA

F

RH

WEEKEND

251

EYOB

DEJENE

ESTIFANOS

M

RH

WEEKEND

252

KIDIST

WOUBSHET

TAKELE

F

RH

WEEKEND

253

LEMLEM

TIGISTU

CHEMER

F

RH

WEEKEND

254

MECHAL

AYELE

ALEMAYEHU

M

RH

WEEKEND

255

OSMAN

KEMAL

MOHAMMED

M

RH

WEEKEND

256

SHEMSU

KEDIR

NIDA

M

RH

WEEKEND

257

TAREKEGN

TESFAYE

DEMBEL

M

RH

WEEKEND

258

ZINASH

FEKEDE

BERHE

F

RH

WEEKEND

259

ERMIYAS

KIFLE

W/AREGAY

M

RH

WEEKEND

260

ANATOLI

GEZAHEGN

MAMO

M

RH

REGULAR

261

NESRADIN

RIBO

MAMO

M

RH

REGULAR

262

ZURASH

MOHAMMED

HUSSEN

F

RH

WEEKEND

263

ANDUALEM

AMSAL

BITEW

M

RH

WEEKEND

264

CHERU

BIRHANE

NOZYE

M

RH

REGULAR

265

YORDANS

ABINEW

TESHOME

F

RH

REGULAR

266

HAYMANOT

BELETE

GIZAW

F

RH

WEEKEND

267

FIKRE

MECHAL

WOLDE

M

RH

REGULAR

268

MEKUANENT

EJIGU

NEGA

M

RH

WEEKEND

269

IFTIYOM

MELKAMU

BIRHANU

M

RH

REGULAR

270

DARSEMA

TILAHUN

G/GIWORGIS

M

RH

WEEKEND

271

MURAD

JEMAL

HASSEN

M

RH

REGULAR

272

SELAMAWIT

MELAKU

WOLDYSUSE

F

RH

WEEKEND

273

MOHAMMED

NESRU

AHMED

M

RH

WEEKEND

274

NIGUSE

TILAHUN

TERADA

M

RH

WEEKEND

275

MOGES

WONDIMU

FOGI

M

RH

WEEKEND

276

ZIYADU

BEDEWI

UMER

M

RH

WEEKEND

277

GADISA

ABERA

ETICHA

M

RH

WEEKEND

278

DAGIM

GOSHU

ABEJE

M

RH

WEEKEND

279

MESKELU

FEKADU

SHIRE

M

RH

REGULAR

280

NIGATU

DESSE

GIRGIBO

M

RH

WEEKEND

281

MASRESHA

ADMASSU

MARUTA

M

RH

WEEKEND

282

SISAY

JEMAL

MOHAMMED

M

SOFTWARE & COMPUTER ENGINEER

REGULAR

283

ZENEBE

SOLOMON

ARARSO

M

SPECIAL NEEDS EDUCATION

WEEKEND

284

ASNAKA

AYENEW

ADIMASU

M

SPECIAL NEEDS EDUCATION

WEEKEND

285

MEKLIT

DESALEGN

BELETE

F

SPECIAL NEEDS EDUCATION

REGULAR

286

ZEYNEB

SEBAWDIN

BEYAN

F

STATISTICS

REGULAR

287

NURHASSEN

MAKIYU

MOHAMMED

M

STATISTICS

WEEKEND

288

MINALE

BERHANU

TAGLO

M

TEFL

WEEKEND

289

MOHAMMED

SHIHUR

JIJO

M

TEFL

REGULAR

290

SAHILE

FIKRE

GEBRE

M

TEFL

WEEKEND

291

LEMMA

AWOKE

TEKETAY

M

WILDLIFE ECOLOGY & DEV.T

WEEKEND

292

MINICHIL

ADDIS

TELAHUN

M

ZOOLOGICAL SCIENCE

REGULAR

 

Copyright © 2022. Wolkite University. Designed by Wolkite University ICT