ክፍት የሥራ ቦታ

የፈተና ጥሪ ማስታወቂያ 7

ባዮሜዲካል ኢንጅነሪንግ

Read more ...

የፈተና ጥሪ ማስታወቂያ 6

 አይሲቲ መደቦች እና ሶሾሎጂ ባለሙያ

Read more ...

የፈተና ጥሪ ማስታወቂያ 5

ኦፕቶሜትሪ ፕሮፌሽናል I እና ሄልዝ ኢንፎርማቲክስ ፕሮፌሽናል I

Read more ...

ማስታወቂያ

ማስታወቂያ

የወልቂጤ ዩንቨርሲቲ 2014 . ተመራቂ ዝርዝር

Read more ...

ማስታወቂያ

አዲስ የሁለተኛ ዲግሪ ተማሪ አመልካቾች በሙሉ   04/01/2015 .

Read more ...

ለትምህርት ፈላጊዎች በሙሉ

ለክረምት መርሀ-ግብር ትምህርት ፈላጊዎች በሙሉ

Read more ...

አዲስ የሁለተኛ ዲግሪ ተማሪ አመልካቾች በሙሉ   04/01/2015 .

 

በወልቂጤ ዩኒቨርሲቲ ለ2015 ዓ.ም አዲስ የሁለተኛ ዲግሪ አመልካቾች መካከል በቂ አመልካቾች በተገኘባቸው የትምህርት መስኮች የመግቢያ ፈተና የሚሰጠው መስከረም 9/2015 ዓ.ም ስለሆነ በእለቱ ወልቂጤ ዩኒቨርሲቲ ዋና ግቢ ከሰዓት 7፡30 ማንነታቹህን የሚገልጽ መታወቂያ በመያዝ ባመለክታቹህበት ኮሌጅ እንድትገኙ እናሳስባለን፡፡

  • የአመልካቾች ዝርዝር በሬጅስትራር ማስታወቂያ ቦርድ እና በዩኒቭርሲው ይፋዊ ፌስቡክ ፔጅ ላይ መመልከት ትችላላቹህ፡
  • በቂ አመልካች የተገኘባቸው ፕሮግራሞች
    • WEEKEND: (ACCOUNTING & FINANCE, MBA, NUTRITION and RH)
    • REGULAR (AGRONOMY, COMPUTER SCIENCE, MATERNITY & RH, NUTRITION, PARASITOLOGY, RH, MBA,)

NO.

FIRST NAME

MIDDLE

LAST NAME

SEX

APPLIED TO

PROGRAM

1

AYNALEM

TESHOME

KEBEDE

F

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

2

BERHANU

ANSE

GEBRESELASSIE

M

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

3

EBRAHIM

MUHDIN

TEKLE

M

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

4

ENTHONIOS

MELAKU

W/YESUS

M

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

5

GENET

DULLA

FAINET

F

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

6

HAYMANOT

MOLLA

SISAY

F

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

7

KIBRU

DINKU

DESTA

M

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

8

SEMIRA

TAJU

AMERGA

F

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

9

SUME

FIKREA

SEMA

F

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

10

YESHIALEM

MELESE

HUNEGNAW

F

ACCOUNTING AND FINANCE

REGULAR

11

ENGIDA

ZEWUDU

GEZAHIGN

M

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

12

HABTAMU

DEMSES

MESKELDUG

M

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

13

TILAHUN

GIRMA

HAILEMARIYAM

M

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

14

ASELEFECH

ADIBIB

FEREJA

F

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

15

WUBISHET

YIGEZU

NALLA

F

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

16

ADNEW

KEFFA

ASENA

M

ACCOUNTING AND FINANCE

WEEKEND

17

SHEMSU

OUSMAN

LALU

M

ACCOUNTING AND FINANCE

REGULAR

18

AGIZE

ABERA

ASHENGO

M

AGRIBUSINESS AND VALUE CHAIN MANAGEMENT

REGULAR

19

MILKYAS

FEKADU

WOLDE

M

AGRIBUSINESS AND VALUE CHAIN MANAGEMENT

WEEKEND

20

NEJAT

SHAFI

AHMED

M

AGRIBUSINESS AND VALUE CHAIN MANAGEMENT

REGULAR

21

GENBARU

BELACHEW

SHERBESA

M

AGRIBUSINESS AND VALUE CHAIN MANAGEMENT

WEEKEND

22

MISIKR

WONDEMU

TEREFE

M

AGRIBUSINESS AND VALUE CHAIN MANAGEMENT

WEEKEND

23

GETU

TESEMA

MOKONNEN

M

AGRONOMY

REGULAR

24

ADMASU

ABEBE

DELBETO

M

AGRONOMY

REGULAR

25

ZELALEM

ADISU

ENYEW

M

AGRONOMY

REGULAR

26

TSEGAYE

MOLLA

MENGESHA

M

AGRONOMY

REGULAR

27

BETELHEM

MELKA

ZEBERGA

F

AGRONOMY

REGULAR

28

YORDANOS

MEKONEN

NEGASH

M

AGRONOMY

REGULAR

29

DESALU

GEMECHU

KIBI

M

AGRONOMY

REGULAR

30

ABADIR

TEMAM

MOHAMMED

M

ANALYTICAL CHEMISTRY

REGULAR

31

ABDLHAI

DULA

KEDIR

M

ANALYTICAL CHEMISTRY

REGULAR

32

HAYIMANOT

TADESSE

KIFTAGA

F

ANALYTICAL CHEMISTRY

WEEKEND

33

ABEBAYEHU

SORSA

BULTI

M

ANALYTICAL CHEMISTRY

REGULAR

34

WASYIE

KASYIE

ASEFA

M

ANALYTICAL CHEMISTRY

WEEKEND

35

GELTA

DIRIBA

DAKSA

M

ANIMAL SCIENCE

REGULAR

36

TARIKU

DEMISSE

GODEBO

M

BIOLOGY

WEEKEND

37

TOFIK

ZEKI

BIZA

M

BIOLOGY

WEEKEND

38

EMABET

EYOB

WELDEGIORGIS

F

COMPUTER SCIENCE

WEEKEND

39

GETU

HABTE

BANKSRA

M

COMPUTER SCIENCE

REGULAR

40

NETSANET

NEKERE

AREDA

M

COMPUTER SCIENCE

REGULAR

41

ALEM

SHIGAZ

SHIMBIR

F

COMPUTER SCIENCE

WEEKEND

42

KEBEDE

G/KIRISTOS

DEFAR

M

COMPUTER SCIENCE

REGULAR

43

MESERT

ABIY

WORKU

M

COMPUTER SCIENCE

WEEKEND

44

MULUNEH

SHIFERAW

FIKADU

M

COMPUTER SCIENCE

WEEKEND

45

ABDI

ADEM

HUSSEN

M

COMPUTER SCIENCE

REGULAR

46

YARED

GIDEY

FEKADU

M

COMPUTER SCIENCE

REGULAR

47

AYELE

GEBRE

MERSHA

M

COMPUTER SCIENCE

REGULAR

48

ALEM

DEMIE

ABIEBIE

F

COMPUTER SCIENCE

REGULAR

49

DEGU

DEMEKE

YIGLETU

M

COUNSELING PSYCHOLOGY

WEEKEND

50

ASHEBIR

TESEMA

SATA

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

51

BELETE

ADELO

WOBSE

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

REGULAR

52

DERIB

GEBREKIDAN

ESHETE

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

53

GIRMA

PETROS

GOA

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

54

KELIFA

JEMAL

ALI

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

55

MEKUANINET

SETIE

ABEJE

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

56

REBIE

GEREMU

JEMAL

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

57

TAFA

DADI

BALCHA

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

58

TSION

WOLDE

KERAGA

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

59

ZERIHUN

DEJENE

DEBELE

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

60

FANTAHUN

ALBACHEW

YIMER

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

61

HIWOT

MESFIN

KEBEDE

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

62

LIDIYA

LEMMA

TIMERGA

F

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

63

TADELE

ALEMAYEHU

TEMESGEN

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

REGULAR

64

ADAMU

CHALA

TOLA

M

DEVELOPMENT ECONOMICS

WEEKEND

65

ABDISA

AYANSA

GEREMU

M

DEVELOPMENT PLANNING MGT

WEEKEND

66

ABRAHAM

TIGISTU

KIBATU

M

DEVELOPMENT PLANNING MGT

WEEKEND

67

MIHRET

MELKAM

MEKONEN

M

DEVELOPMENT PLANNING MGT

WEEKEND

68

MOHAMMED

SULTAN

SHAFI

M

DEVELOPMENT PLANNING MGT

REGULAR

69

KEDIR

NASIR

MOSA

M

DEVELOPMENT PLANNING MGT

REGULAR

70

MIHRET

DESU

HABTE

F

DEVELOPMENT PLANNING MGT

WEEKEND

71

MELAKU

MELESE

BEYENE

M

DEVELOPMENT PLANNING MGT

WEEKEND

72

MEBRATE

WOLDEMARIAM

BIZA

M

DEVELOPMENT PLANNING MGT

WEEKEND

73

ABDELA

AMDUKA

GADISA

M

DIFFERENCIAL EQUETION

REGULAR

74

AYANSA

TEREFE

CHIBSA

M

DIFFERENCIAL EQUETION

REGULAR

75

FEIDU

MURAD

SHEKURE

M

EDUCATIONAL LEAREDSHIP

WEEKEND

76

FUAD

MIFTA

TEKIYA

M

EDUCATIONAL LEAREDSHIP

REGULAR

77

DAESE

TECHAN

OBOLE

M

FOOD PROCESS ENG

REGULAR

78

SHUMETE

AREGA

YIMER

M

FOOD PROCESS ENG

WEEKEND

79

NEBIAT

METEKE

AZAZE

M

FOOD PROCESS ENG

REGULAR

80

LUKAS

BIRHANU

ZEWUDE

M

GENERAL BIOTHECHNOLOGY

REGULAR

81

ABDIREHIM

DENUR

HASHIM

M

MATERNITY RH

REGULAR

82

BIRHANU

TEFERA

MITACHEW

M

MATERNITY RH

REGULAR

83

ENDAWOKE

DEMESS

SINISHAW

M

MATERNITY RH

REGULAR

84

FETLEWORK

TEKLEMARIAM

ARGAW

F

MATERNITY RH

REGULAR

85

GIRMA

KIDANE

AGZA

M

MATERNITY RH

REGULAR

86

HABTAMU

ATNAFU

ABEBE

M

MATERNITY RH

WEEKEND

87

HIWOT

WAKUMA

FOGI

M

MATERNITY RH

WEEKEND

88

MOHAMMED

KASIM

MOSSA

M

MATERNITY RH

REGULAR

89

TIZITA

TSEGAYE

ASSEFA

F

MATERNITY RH

REGULAR

90

YALFAL

ALEMU

TESFAYE

F

MATERNITY RH

REGULAR

91

ZEYTUNA

AHMED

MUSSA

F

MATERNITY RH

REGULAR

92

BEFIKADU

PAULOS

TEEKA

M

MATERNITY RH

REGULAR

93

AMANUEL

ZEKARIAS

BEYENE

M

MATERNITY RH

REGULAR

94

BEREKET

FIKRE

MESELE

M

MATERNITY RH

REGULAR

95

MUNTEHA

KEDIR

UMER

F

MATERNITY RH

REGULAR

96

DERARA

ABERA

MIRKENA

M

MATERNITY RH

REGULAR

97

AMINAT

ALI

ADEM

F

MATERNITY RH

REGULAR

98

BEREKET

FIKRE

MESELE

F

MATERNITY RH

REGULAR

99

DESALEGN

ESHETU

KASA

M

MATERNITY RH

WEEKEND

100

BEDRIA

KASO

HUSEN

F

MATERNITY RH

REGULAR

101

WALE

YAZIE

SHAREW

M

MATERNITY RH

REGULAR

102

SHIKURIAT

ABDELA

HUSEN

F

MATERNITY RH

REGULAR

103

BINYAM

MINGISTU

HAILE

M

MATERNITY RH

REGULAR

104

AHMED

ENDRIS

ALI

M

MATHS(COMBINATORICS)

WEEKEND

105

ABEBE

HABTE

WOLDEMCHIAL

M

MBA

WEEKEND

106

ADANE

WELDESENBET

BINO

M

MBA

WEEKEND

107

ASAYEHEGN

GIZACHEW

HABTEYOHANNIS

M

MBA

WEEKEND

108

BEGASHAW

FIKRU

BRHANE

M

MBA

WEEKEND

109

DANIEL

TADESSE

BIRHANIE

M

MBA

REGULAR

110

DANIEL

MENGISTU

ABERA

M

MBA

WEEKEND

111

EDIGET

KIFLU

ANSA

F

MBA

WEEKEND

112

ELIAS

JEMAL

SIRUR

M

MBA

WEEKEND

113

ENDALE

LEJA

DEMSIS

M

MBA

WEEKEND

114

ESKEDAR

TADESSE

BEKELE

M

MBA

WEEKEND

115

ESTIFANOS

FASIL

GEBREMESKELE

M

MBA

REGULAR

116

HAILU

TSEHAY

HABTE

M

MBA

WEEKEND

117

HANA

ZEWDU

WOLDE

F

MBA

WEEKEND

118

HIKMA

KEDIR

AHMED

F

MBA

WEEKEND

119

KALKIDAN

HABTE

GEBREMARIAM

F

MBA

WEEKEND

120

KEBEDE

MULU

DAMO

M

MBA

WEEKEND

121

KIDAN

DEGIF

TEMESGEN

M

MBA

WEEKEND

122

KINFEMICHEAL

DULA

WORKU

M

MBA

WEEKEND

123

KIRUBEL

KIFELU

ANSA

M

MBA

WEEKEND

124

MECHAL

GEBRE

KORBEGA

M

MBA

WEEKEND

125

MEGERSA

BEDADA

EJIGU

M

MBA

REGULAR

126

MINTESNOT

FIKRE

FERSHA

M

MBA

WEEKEND

127

MISKER

BELAYNEH

ZEGEYE

M

MBA

WEEKEND

128

MOHAMMED

ADEM

SEID

M

MBA

WEEKEND

129

MULEGETA

REDAE

MEHARI

M

MBA

WEEKEND

130

NEJIB

ABDILHAFIZ

ASFAW

M

MBA

WEEKEND

131

NUREDIN

JEMAL

BUSHRA

M

MBA

WEEKEND

132

RAHEL

TESFAYE

LEGESSE

F

MBA

WEEKEND

133

SELAMAWIT

HABTE

KERSIMA

F

MBA

WEEKEND

134

TADELE

TESSEMA

RETA

M

MBA

WEEKEND

135

TAMIRAT

TESFAYE

ENDASHAW

M

MBA

WEEKEND

136

TEGOD

ADANE

DEMISSIE

M

MBA

WEEKEND

137

TEMESGEN

ENGIDAW

WALIE

M

MBA

WEEKEND

138

TEMESGEN

ABRDO

KEDIR

M

MBA

WEEKEND

139

TINA

AKLILE

SHITA

M

MBA

WEEKEND

140

TSEBELU

KINFE

MATIYOS

M

MBA

WEEKEND

141

YEHUALA

MAMO

WEDMGEZA

M

MBA

WEEKEND

142

YOHANNES

ATINAFU

NIGATIE

M

MBA

REGULAR

143

YOHANS

DERSO

MARGU

M

MBA

WEEKEND

144

MUZEMIL

BEHIJA

AREB

M

MBA

WEEKEND

145

ABDULAZIZ

SHEMSU

ABRAR

M

MBA

WEEKEND

146

SADAM

ADEM

EBRA

M

MBA

REGULAR

147

FITANI

TATEK

GIZAW

M

MBA

WEEKEND

148

FUAD

SMAN

AHMED

M

MBA

WEEKEND

149

KEDIR

MIFTA

SHIFA

M

MBA

WEEKEND

150

ABEBE

FEKEDE

GONCHIYE

M

MBA

WEEKEND

151

ASEBE

DENDIR

EGATA

M

MBA

WEEKEND

152

BETEMARIAM

TSEGAMARIAM

KOCH

M

MBA

WEEKEND

153

BEKALU

CHEKOL

DESSIE

M

MBA

WEEKEND

154

SHITAYE

ALEMU

SHIRGA

F

MBA

WEEKEND

155

BIRUK

MITIKU

ZINKA

M

MBA

WEEKEND

156

SHEMSDIN

AWOL

BAGE

M

MBA

WEEKEND

157

ZEDAGIM

SISAY

MIHIR

M

MBA

WEEKEND

158

FETUDIN

BEDIRU

YASIN

M

MBA

WEEKEND

159

ETSEGENET

AMBACHEW

BIRHAN

F

MBA

WEEKEND

160

AMIR

NUR

ALIYA

M

MBA

REGULAR

161

TIGIST

TIRGA

W/SENBET

F

MBA

WEEKEND

162

KELELAYE

BEYENE

MOLORE

F

MBA

WEEKEND

163

GENET

KASSAHUN

GETAHUN

F

MBA

WEEKEND

164

AYANA

KASSA

MESFIN

M

MBA

REGULAR

165

RAHEL

DENDIR

DENBU

F

MBA

REGULAR

166

TESHOME

RETA

GASHU

M

MBA

WEEKEND

167

ABDULHAY

ABRAR

TOYB

M

MBA

WEEKEND

168

HABTAMU

WOGBESHA

ABZA

M

MBA

WEEKEND

169

DEGEFA

ANKE

ODA

M

MBA

WEEKEND

170

MUSTEJAB

RESHED

SURUR

F

MBA

WEEKEND

171

AMARE

ABERA

ARGAW

M

MBA

WEEKEND

172

DAGNINET

MOLLA

ABAWA

M

MBA

REGULAR

173

WOGAYEHU

MOLTOTAL

WONDIMAGEGNEHU

F

MBA

WEEKEND

174

FIKERALEM

ABZA

SHIRGA

F

MBA

WEEKEND

175

TSEGAYE

TAMRIE

ANSA

M

MBA

WEEKEND

176

ABIYU

FEKADU

TEGOSHE

M

MBA

WEEKEND

177

MOLLA

ABEJE

DESTA

M

MBA

REGULAR

178

KIDAN

ABERU

WELDEKIDAN

M

MBA

REGULAR

179

AGUMAS

DEREBE

MEKONNEN

M

MBA

WEEKEND

180

MESKEREM

YOSEF

ZERGAW

F

MBA

WEEKEND

181

ERMIAS

TEKLU

TEWAJI

M

MBA

WEEKEND

182

BISRAT

TIRUHA

YIRGA

M

MBA

WEEKEND

183

AMROTE

HAILE

MANI

F

MBA

WEEKEND

184

AREGA

FISEHA

KASE

M

MBA

WEEKEND

185

BLIEN

DAMTEW

WANTAMO

F

MBA

WEEKEND

186

MUNAYE

GASHAW

TEKLE

F

MBA

WEEKEND

187

ADDISALEM

MENJI

DEREJA

F

MBA

WEEKEND

188

ABREHAM

MOSSA

SAYDE

M

MBA

WEEKEND

189

YIDNEKACHEW

AYELE

DESE

M

MBA

WEEKEND

190

TSEBELU

WOLDE

TEREGA

M

MBA

WEEKEND

191

ETAGEGN

TESFAYE

MEKONENN

F

MBA

WEEKEND

192

ABREHAM

GETAHUN

ASHAGRIE

M

MBA

REGULAR

193

SIRAJ

SULTAN

SEMAN

M

MBA

WEEKEND

194

TAMRAT

GEBRA

WEGE

M

MBA

WEEKEND

195

YONAS

HABTE

MISGANA

M

MBA

WEEKEND

196

HUSEN

EMAMU

MUSA

M

NUMERICAL ANALYSIS

REGULAR

197

JEMAL

NASIR

MUSA

M

NUMERICAL ANALYSIS

REGULAR

198

ABDUERHIM

MUDIA

NASSIR

M

NUTRITION

WEEKEND

199

ADISE

KASSAW

METEKIA

M

NUTRITION

WEEKEND

200

ANDAMLAK

WOLDE

ATUGAR

M

NUTRITION

WEEKEND

201

CHERU

BIREGA

YANTALEH

M

NUTRITION

WEEKEND

202

FETA

ABDULKADIR

AHMED

M

NUTRITION

REGULAR

203

HEPPINY

KASSA

NIGUSSIE

F

NUTRITION

WEEKEND

204

MEHERET

BADELEGN

TURI

F

NUTRITION

WEEKEND

205

MELESE

NIGUSE

ROBEL

M

NUTRITION

WEEKEND

206

MULUKEN

ALEMU

EGZAGA

M

NUTRITION

WEEKEND

207

SEMIRA

ABDILBAKI

BESEMA

F

NUTRITION

WEEKEND

208

TERFE

HAGOS

GEBRESLASSIE

M

NUTRITION

REGULAR

209

TOMAS

NIGATU

ALULA

M

NUTRITION

WEEKEND

210

WONDIMU

NEGIYA

KABETO

M

NUTRITION

WEEKEND

211

DOELASO

TSEGAYE

HELAMO

M

NUTRITION

REGULAR

212

ELIAS

ABEBE

TEFERA

M

NUTRITION

WEEKEND

213

ZIYAD

MOHAMMED

AWOL

M

NUTRITION

REGULAR

214

LEMLEM

BEREKIT

WOGU

F

NUTRITION

WEEKEND

215

KIBRU

SAMUEL

LODAMO

M

NUTRITION

REGULAR

216

TAMIRAT

PETROS

CHUNKELE

M

NUTRITION

WEEKEND

217

BIRUK

MEKONEN

BEYENE

M

NUTRITION

REGULAR

218

DESTA

GIRMA

MAMMO

M

NUTRITION

WEEKEND

219

DEREJE

SHIFERAW

KEBEDE

M

NUTRITION

REGULAR

220

ASHENAFI

SEYOUM

ABOYE

M

NUTRITION

WEEKEND

221

TOFIK

JEMAL

ABDELA

M

NUTRITION

WEEKEND

222

BETHELHEM

BEKELE

YEMANE

F

NUTRITION

REGULAR

223

MILLION

BERHE

ANDETO

M

NUTRITION

WEEKEND

224

BETELHEM

ZELEKE

FEYISSA

F

PARASITOLOGY

REGULAR

225

MITIKU

GEBRE

BABO

M

PARASITOLOGY

REGULAR

226

RIHANA

MEKONNEN

RETA

F

PARASITOLOGY

WEEKEND

227

ABDULSEMED

BEDEWI

HUSSIEN

M

PARASITOLOGY

REGULAR

228

NAHOM

ZELEKE

DOLENA

M

PARASITOLOGY

REGULAR

229

MOHAMMED

ALIYE

SAID

M

PARASITOLOGY

REGULAR

230

HASSEN

NESSIRU

ADEM

M

PARASITOLOGY

REGULAR

231

SENYA

HASEN

IBRAHM

F

PARASITOLOGY

REGULAR

232

ABEBE

MINUTA

BEZA

M

PARASITOLOGY

REGULAR

233

ADDISSU

KASSA

ZIRGUA

M

PARASITOLOGY

REGULAR

234

TEMAM

ASHEBO

ALIYE

M

PHYSICS

REGULAR

235

TADESSE

ZEBERGA

WEGU

M

PHYSICS

WEEKEND

236

DESTA

SHKUR

SAHLE

F

PLANT BIOTECHNOLOGY

REGULAR

237

SHEMSIA

HELIL

MOHAMMED

F

PLANT SCIENCE

WEEKEND

238

LAKEW

ALARO

ANORE

M

POLITICAL SCIENCE

REGULAR

239

SINTAYEGU

SIBANI

GUAWJIYE

M

POLITICAL SCIENCE

WEEKEND

240

TILAHUN

ATIRSAW

TELAYENEH

M

POLITICAL SCIENCE

WEEKEND

241

TINSAYE

HAILEMARIAM

NIGUSSIE

M

POLITICAL SCIENCE

REGULAR

242

ABEBE

FISEHA

TADESSE

M

POLITICAL SCIENCE

REGULAR

243

DANIEL

DEMSIS

SARE

M

POLITICAL SCIENCE

WEEKEND

244

KETEMA

ABEBE

DAMITE

M

POLITICAL SCIENCE

WEEKEND

245

ZERIHUN

TADESSE

WONJI

M

POLITICAL SCIENCE

REGULAR

246

BELACHEW

FIKRE

BIRKE

M

RH

REGULAR

247

DAWIT

MEKONEN

ABAWA

M

RH

WEEKEND

248

DEJENIE

ZERIHUN

KEBEDE

M

RH

WEEKEND

249

DEREJE

GIRMA

ALEMU

M

RH

WEEKEND

250

DESTA

MEKEBO

LEMA

F

RH

WEEKEND

251

EYOB

DEJENE

ESTIFANOS

M

RH

WEEKEND

252

KIDIST

WOUBSHET

TAKELE

F

RH

WEEKEND

253

LEMLEM

TIGISTU

CHEMER

F

RH

WEEKEND

254

MECHAL

AYELE

ALEMAYEHU

M

RH

WEEKEND

255

OSMAN

KEMAL

MOHAMMED

M

RH

WEEKEND

256

SHEMSU

KEDIR

NIDA

M

RH

WEEKEND

257

TAREKEGN

TESFAYE

DEMBEL

M

RH

WEEKEND

258

ZINASH

FEKEDE

BERHE

F

RH

WEEKEND

259

ERMIYAS

KIFLE

W/AREGAY

M

RH

WEEKEND

260

ANATOLI

GEZAHEGN

MAMO

M

RH

REGULAR

261

NESRADIN

RIBO

MAMO

M

RH

REGULAR

262

ZURASH

MOHAMMED

HUSSEN

F

RH

WEEKEND

263

ANDUALEM

AMSAL

BITEW

M

RH

WEEKEND

264

CHERU

BIRHANE

NOZYE

M

RH

REGULAR

265

YORDANS

ABINEW

TESHOME

F

RH

REGULAR

266

HAYMANOT

BELETE

GIZAW

F

RH

WEEKEND

267

FIKRE

MECHAL

WOLDE

M

RH

REGULAR

268

MEKUANENT

EJIGU

NEGA

M

RH

WEEKEND

269

IFTIYOM

MELKAMU

BIRHANU

M

RH

REGULAR

270

DARSEMA

TILAHUN

G/GIWORGIS

M

RH

WEEKEND

271

MURAD

JEMAL

HASSEN

M

RH

REGULAR

272

SELAMAWIT

MELAKU

WOLDYSUSE

F

RH

WEEKEND

273

MOHAMMED

NESRU

AHMED

M

RH

WEEKEND

274

NIGUSE

TILAHUN

TERADA

M

RH

WEEKEND

275

MOGES

WONDIMU

FOGI

M

RH

WEEKEND

276

ZIYADU

BEDEWI

UMER

M

RH

WEEKEND

277

GADISA

ABERA

ETICHA

M

RH

WEEKEND

278

DAGIM

GOSHU

ABEJE

M

RH

WEEKEND

279

MESKELU

FEKADU

SHIRE

M

RH

REGULAR

280

NIGATU

DESSE

GIRGIBO

M

RH

WEEKEND

281

MASRESHA

ADMASSU

MARUTA

M

RH

WEEKEND

282

SISAY

JEMAL

MOHAMMED

M

SOFTWARE & COMPUTER ENGINEER

REGULAR

283

ZENEBE

SOLOMON

ARARSO

M

SPECIAL NEEDS EDUCATION

WEEKEND

284

ASNAKA

AYENEW

ADIMASU

M

SPECIAL NEEDS EDUCATION

WEEKEND

285

MEKLIT

DESALEGN

BELETE

F

SPECIAL NEEDS EDUCATION

REGULAR

286

ZEYNEB

SEBAWDIN

BEYAN

F

STATISTICS

REGULAR

287

NURHASSEN

MAKIYU

MOHAMMED

M

STATISTICS

WEEKEND

288

MINALE

BERHANU

TAGLO

M

TEFL

WEEKEND

289

MOHAMMED

SHIHUR

JIJO

M

TEFL

REGULAR

290

SAHILE

FIKRE

GEBRE

M

TEFL

WEEKEND

291

LEMMA

AWOKE

TEKETAY

M

WILDLIFE ECOLOGY & DEV.T

WEEKEND

292

MINICHIL

ADDIS

TELAHUN

M

ZOOLOGICAL SCIENCE

REGULAR

 

ቅድመ ገጽ

ስለ እኛ

የተማሪዎች ቅበላ

መማር ማስተማር

ምርምር

አገልግሎት

ተማሪዎች

ወልቂጤ ዩኒቨርሲቲ ስዊዘርላንድ ሀገር ከሚገኘው የተግባራዊ ሳይንስ ዩኒቨርሲቲ ከሆነው Lucerne University of Applied Sciences ጋር ስልጠና ላይ መሰረት ያደረገ የተማሪዎች ለውውጥ ( Students Exchange) አደረገ

Read more ...
በወልቂጤ ዩኒቨርሲቲ እየተከናወነ ያለው የችግኝ ተከላ በምሁር አክሊል

Read more ...
የወልቂጤ ዩኒቨርሲቲ የማኔጅመንት ኮሚቴ አባላትና ሌሎችም የስራ ሃላፊዎች እዣ ወረዳ ኔሸ ቀበሌ በመገኘት በአፈር መሸርሸር ምክንያት በተጎዱና በተራቆቱ ስፍራዎች ላይ የችግኝ ተከላ አከናወኑ፡፡

ወልቂጤ ዩኒቨርሲቲ በእሳት አደጋ ቃጠሎ ምክንያት የመኖሪያ ቤታቸው ለወደመባቸው ልዩ ልዩ የህብረተሰብ ክፍሎች ብዛታቸው 2100 የሆኑ የቤት ክዳን ቆርቆሮዎችንና 519 ፓኬት ሚስማር ድጋፍ አደረገ

Read more ...
ወልቂጤ ዩኒቨርስቲ፣ የክልሉና የጉራጌ ዞን ዉሃና ማዕድን ኢነርጂ ተቋማት በጋራ በመሆን በጉራጌ ዞን በቸሀ ወረዳ በመገኘት የባዮ ጋዝ ቴክኖሎጂ ተጠቃሚ የሆኑ አርሶ አደሮችን የመስክ ምልከታ አካሄዱ

Read more ...
“ሙርሲን በሙርሲ አንደበት” በሚል ለተዘጋጀው የብዝሀ ሚዲያ ቴአትር አቅርቦት የተዘጋጀ የሚዲያ መግለጫ በወልቂጤ ዩኒቨርሲቲ ተሰጠ

Read more ...

በወልቂጤ ዩኒቨርሲቲ ስፔሻላይዝድ ሆስፒታል ውስጥ የሚገኘው የጨቅላ ሕጻናት የእንክብካቤ ማዕከል እና የመምህራን መኖሪያ በሆነው አፓርታማ ግቢ ውስጥ የሚገኘው ሞዴል የማህበረሰብ መድሃኒት ቤት በይፋ ተመረቁ

Read more ...

በ2014 ዓ.ም የአረንጓዴ አሻራ መርሀ ግብርን ለመተግበር በዋቤ ችግኝ ጣቢያ የተዘጋጁት ችግኞችን አስመልክቶ የመስክ ጉብኝት ተካሄደ

Read more ...

ወልቂጤ ዩኒቨርሲቲ ከጉራጌ ዞን ወጣቶች እና ስፖርት መምሪያ ጋር በመተባበር የአሰልጣኞች ስልጠና መስጠት ጀመረ፡፡

Read more ...

ወልቂጤ ዩኒቨርሲቲ ሁለት የስፔሻሊቲ የትምህርት ፕሮግራሞችን መስጠት ጀመረ

Read more ...

የማህበረሰቡን ጤና ለመጠበቅና ወረርሽኝ እና ተዛማጅ የሆኑ በሽታዎችን ለመከላከል ወቅታዊና ትክክለኛ የሆነ የጤና መረጃ ለህብረተሰቡ ተደራሽ ማድረግ እንደሚገባ ተገለጸ፡፡

Read more ...

We have 200 guests and no members online

Wolkite University, P.O.Box 07, Wolkite, Guragie Zone, SNNPR, Ethiopia | +251-113-220042 | pird@wku.edu.et/president@wku.edu.et

Copyright © 2022. Wolkite University. Designed by Wolkite University ICT